Inshora: Shirye-shiryen Hasashen ga masu zaman kansu da ƙwararru

inshora

Masu zaman kansu ɗayan sassa ne na masana'anta mai fa'ida wanda yafi buƙatar kamfanin inshora ta wacce zaka fuskance maka ayyukanka ba tare da fargabar tsautsayi ba. Bukatunsu sun sha bamban da na sauran bangarorin jama'a, sabili da haka suna buƙatar ɗaukar hoto ya dace da yanayin su. A inshorar Makiyayin Allah sun san shi, kuma wannan shine dalilin da ya sa suka ƙaddamar da wani Shirye-shiryen Haske, da aka tsara don masu sana'a masu zaman kansu.

Ya ƙunshi samfuran guda uku: inshorar haɗari, inshorar asibiti da Inshorar Kiwan Lafiya na Musamman. Tare da su, wannan rukunin an rufe su game da duk wata matsala da zata iya shafar ayyukanta, suna ba da cikakkiyar mafita.

Farashin ma daidaita da kowane bukatun tun, alal misali, yana yiwuwa a zaɓi adadin a cikin inshorar haɗari, daidaita kuɗin kuɗi da ɗaukar inshora ga abin da kowane mai sana'a ke buƙata.

Babban ɗaukar hoto

hakori ɗaukar hoto

Menene inshora ke bayarwa? Da kyau, abu na farko da za'a haskaka shine yiwuwar tattara riba ta ɗan lokaci ko duka saboda haɗari. Wani abu da duk wani mai zaman kansa yake ɗauka da daraja ƙwarai, tunda babban kwanciyar hankali ne don tabbatar da samun kuɗin shiga na yau da kullun duk abinda ya faru.

Tabbas ba haka bane kawai abinda zamu samu. Tare da wannan fakitin an rufe ayyukan tiyata, yawan haihuwa ...

Daidai ne a cikin wannan yanki da muka sami ingantaccen ɗaukar hoto: sabis na keɓancewa a cikin yanayin samun yara masu nakasa. Kodayake duk da sabon ɗaukar hoto, ɗayan shahararrun ya ci gaba da kasancewa hada fa'idodin haƙori wanda ya haɗa da Kwararrun inshorar Kiwan lafiya. Wannan inshorar tana da zaɓi na zaɓi na likitan da muke son yi mana magani, daga jerin kwararru masu yawa waɗanda ke ɗayan ɗayan mafi yawan ƙwararrun likitocin likita da za mu iya samu.

Kuma tunda sun san cewa ga mai dogaro da kai, lokaci yafi kudi, jerin jirage ra'ayi ne da basu sani ba a cikin Divina Pastora. Wannan kawai ya riga ya kasance babban darajar, duka don lafiyar mutum da rayuwar ƙwararrun masu sana'a.

Sassauci Mafi Girma

sassauci

Ba wai kawai kuɗin ke da araha ba. Kamar yadda muka fada, ikon sarrafa kansa yana cikin matsayi don yin gyare-gyare da yawa don canza shi. Shin babban sassauci Lokacin ɗaukar fakitin yana sanya shi manufa ga kowane aiki. Don haka kowane mai sana'a zai iya hayar abin da yake buƙata.

Kuma shine idan ƙwararren mai ƙirar zane wanda ke aiki a gida bai zama daidai da ƙwararren mai jigilar kayayyaki wanda ke yin yini a kan hanya ba. Idan kowane mai cin gashin kansa yana da aiki daban, tare da haɗari daban-daban, me yasa zasu ɗauki inshora iri ɗaya?

Tabbas a bayani dace da kowane halin da ake ciki Yana da mahimmanci buƙata yayin kwangilar inshora, kuma wannan Foreididdigar castididdigar yana la'akari da shi.

Adadin masu zaman kansu a Spain

Adadin ma'aikata masu zaman kansu a Spain ya daidaita cikin 2016, bisa ga bayanan da UPTA ya bayar. Sun nuna cewa a cikin wannan lokacin nazarin jimillar rajista 661.000 aka yi wa rijista, yayin da digo-digo suka ɗan yi ƙasa kaɗan, tare da jimlar 640.000.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.